Siffofin Musamman & Girman Girman Tuck Tare da Akwatunan Marufi na Rataye tare da Tagar gaba PB027

Takaitaccen Bayani:

• OEM
• ODM


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

Kwalayen Tuck na Ƙarshen Rataye na Musamman tare da Tagar Gaba

Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshe Tare da Hanging Tab wanda kuma aka sani da rataye panel biyar wanda nau'in nau'in nau'i ne na akwatin.Yana ba da damar nuni da ake buƙata ga abokan cinikin samfurin da ake ajiyewa ta haka zai jawo hankalin su.

Yana da fenti guda biyar da rataya a yankinsa na tsakiya.

Ana iya amfani da waɗannan nau'ikan akwatuna ta hanyoyi daban-daban.Wasu daga cikin masana'antun da za a iya amfani da su sune masana'antar wayar hannu da na kayan wasan yara.Yana ba da nunin samfurin ido ga abokan ciniki.

Ta wannan hanyar, abokan ciniki suna sha'awar samfurin.Saboda haka, wannan shine

hanya mai wayo ta tattara irin waɗannan abubuwa waɗanda ke buƙatar nunawa don dalilai na siyarwa galibi.

Saukewa: PB027

Cardstock: 350gsm Ivory Board, tare da tambarin tambarin hatimi don sanya alamar ta fice

Gama: matte lamination

Kamfaninmu

Ni Nosto

Nosto yana ba da sabbin wasanni na gargajiya da na wasan kwaikwayo masu inganci waɗanda ke kawo ma'aurata, iyalai da abokai tare don yin nishaɗi ba tare da amfani da fasaha ba.Muna ba da wasanin gwada ilimi ga masu sha'awar sha'awa da kuma waɗanda za su amfana da wasanin gwada ilimi.Wasanni da wasanni suna ba da cikakkiyar damar yin amfani da lokaci mai kyau tare da abokai da dangi da ƙirƙirar abubuwan tunawa waɗanda zasu dawwama a rayuwa.Bari mu taimake ku da yaranku ku sami rashin haɗin kai daga duk waɗannan kafofin watsa labarun na ɗan mintuna kaɗan kuma ku ji daɗin sadarwar zamantakewa ta gaske!

Tawagar mu

Kamfani Mai Zane a Zuciyarsa

A Nosto, muna ba da mafita na marufi don aikace-aikace da yawa.Daga fakitin masana'antu zuwa nunin taron, ƙungiyoyin cikin gida suna aiki tare da ku don nemo cikakkiyar mafita don buƙatun ku.

A cikin shekaru da yawa, mun ƙirƙiri marufi don kowane nau'i na dalilai kuma koyaushe muna jin daɗin tsara wani sabon abu gaba ɗaya.

Bincika duk hanyoyin marufi daban-daban da muke bayarwa.

Sabo, sabon abun ciki da ƙira mai inganci

Mun yi imanin cewa matsalar da aka raba matsala ce da aka warware.

Fara da hangen nesa, muna aiki tare da ku don fahimtar bukatun ku.

Daga nan, ƙwararrun ƙwararrun mu na cikin gida suna jagorantar ku kowane mataki na hanya har sai mun sami cikakkiyar mafita don takamaiman samfurin ku da kasafin kuɗi.

An sadaukar da mu don ba ku ƙwararren masaniyar sabis na abokin ciniki don ku sami mafi kyawun gogewa yayin zabar samfuran marufi na ku.

Fasahar mu

Pre-Latsa

A cikin lokacin samar da prepress, ƙwararren masani zai duba fayilolinku,

duka da hannu da kuma ta hanyar software na farko, ga kowace alamar matsala da za ta iya haifar da kurakuran samarwa.Ana ba da tabbacin lantarki da zarar fayilolin PDF ɗinku sun wuce binciken farko.Muna ba da tabbacin lantarki ga duk abokan cinikinmu kyauta, kuma duk ayyukan suna tafiya cikin tsari, koda kuwa kun ƙara tabbatar da kwafin kwafi shima.

Bugawa Kashe

Wannan nau'i na bugu shine mafi kyawun nau'in bugawa.Ana iya amfani da shi a kan na'urorin bugu na launi guda huɗu ko bakwai waɗanda ke da ikon gudanar da bugu mai inganci a har zuwa kwalaye 22,000 a cikin awa ɗaya.Yana da manufa idan kuna buƙatar ɗan ƙaramin gudu ko kuma idan kuna da babban buƙatun girma.

fasahar mu: 4 Color + Aqueous
fasahar mu: 7 Colour Aqueous Coating

Injin Lamincewa Fina-Finan atomatik

Wannan injin an sanye shi da takarda pre-stacker, mai ba da kulawar Servo da firikwensin hoto don tabbatar da cewa ana ci gaba da ciyar da takarda a cikin injin.

An sanye shi da na'urar dumama lantarki.Mai sauri kafin dumama.Ajiye makamashi.Kariyar muhalli.

fasahar mu: High Automation Laminator

Na'urar Gluer Jaka ta atomatik

Injin manne babban fayil ɗin mu na atomatik yana iya sarrafa akwatunan layi madaidaiciya, akwatunan kulle ƙasa, akwatunan bango biyu

da kwalayen kusurwa 4/6 m katako har zuwa 800 gsm da micro-fluted akwatin sarewa E da sarewa F.

Fasahar mu: Babban Jaka ta atomatik
fasahar mu: Jaka ta atomatik Gluer

Hot Foil Stamping da Die-Cutting Machine

Wannan computerize zafi tsare stamping kuma mutu sabon inji ne sabon ƙarni na high daidaici da high tasiri m kayayyakin, yafi dace da zafi stamping kowane irin launin aluminum tsare, latsa concave da convex da yankan daban-daban hotuna alamun kasuwanci, samfurin kasida talla, kartani, littattafai, murfin da sauran kayan ado, kayan bugawa.Ingantattun kayan aiki don bugu, marufi da masana'antar filastik.

fasahar mu: Kwamfuta Hot Stamping

Masana'antar mu

Tare za mu iya cimma komai!

Tsakanin ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa, ƙira, ƙira da ƙira, muna tabbatar da hangen nesansu ya zama gaskiya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana